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yan: UTEUZ1I NA KUHAMISHWA DIVISHENI

Naibu Mwanasheria Mkuuwa Serikali,

Mhe. Samwel M. Maneno amefanya Uteuzi wa Mkurugenzi
Msaidizi na Wakili wa Serikali wa Mkoa, pamoja na
kumuhamisha Divisheni Mkurugenzi Msaidizi kutoka
Divisheni ya Uratibbu na Huduma za Kisheria kwenda
Divisheni ya Mikataba, ili kujaza nafasi zilizokuwa wazi baada
ya kupatikana kwa Muundo mpya wa Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali kama ifuatawyo;

1. UTEUZI

Bw. Benno A.Sanga Bi. Domina D. Madeli

Kaimu Mkurugenzi Msaidizi N o
Sehemu ya Majadiliano ya Wakili wa Serikali wa Mkoa

Mikataba na Utatuzi wa Migogoro Dar es Salaam
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2. UHAMISHO

Mkurugenzi Msaidizi
Sehemu ya Mikataba ya
Manunuzi
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